ปิดการใช้งานเน็ทฯจริงๆนี่ มีวิธีการปิดยังไงอ่ะครับ เพราะ ?

ตอนนั้นเห็นเขาบอกว่า หากเข้าไปปิดเน็ทฯ ตรงการตั้งค่าในส่วนของ เซลลูล่าร์ เน็ทฯ ก็ยังจะสามารถไหลได้อยู่ แต่จะมีอีกวิธี ซึ่งจะเป็นการปิดการใช้งานเน็ทฯแบบจริงๆเลย คือหากปิดแล้ว เน็ทฯ จะไม่สามารถไหลได้เลย อะไรประมาณนั้น แต่ไม่รู้วิธีทำยังไง

จึงขออนุญาตรบกวนสอบถามสักนิดครับผม

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่