ถามเกี่ยวกับคริปที่โดนลิขสิทธิใน YouTube ค่ะ

กระทู้คำถาม
เราลงคริปๆนึงในช่องของเราค่ะ แต่ตั้งเปนแบบส่วนตัวไม่ได้เผยแพร่เปนสาธารณะ ลงเสร็จสักพักก็มีเมลเข้ามาว่าคริปถูกบล็อกเพราะติดลิขสิทธิ์ มันจะเปนอะไรมั้ยคะ คริปเราจะโดนลบมั้ย แล้วเรายังสามารถกดดูคริปที่ลงได้มั้ยคะ ย้ำว่าเราลงแล้วตั้งเปนส่วนตัวแบบเราดูได้คนเดียวค่ะ ไม่ได้เผยแพร่และจะไม่เผยแพร่ด้วยค่ะ ลงเอาไว้ดูเองเฉยๆเพราะถ้าเก็บไว้ในโทรสับเมมมันไม่พอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่