ถามหน่อยค่ะ ออกจาก กทมสัก 7 โมงเช้าไปนอนลำพูนขอร้านอาหารเย็นแนะนำให้หน่อยค่ะ กับ ที่วัดพระธาตุมีที่จอดไหมคะ

รบกวนหน่อยค่ะ กำลังวางแผน คิดไม่ออก เลย

ถ้าออกจากกรุงเทพ สัก 7 โมงเช้า แวะกินข้าว กลางยังนึกไม่ออกที่ไหนดี คงหารายทาง

ส่วนปลายทาง น่าจะถึง 4-5 โมงเย็น กะว่า check in รร แล้ว ไป พระธาตุเลยค่ะ เห็นมีเทศกาลพอดี

เลยรบกวนว่ามีร้านอาหารแนะนำไหมคะ กับ ที่วัดพอมีที่จอดไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่