ใครเคยสอบหรือทำงานในตำแหน่งนักพัฒนาการท่องเที่ยวปฎิบัติการ ของการสอบ ท้องถิ่น บ้างค่ะ

สวัสดีค่ะ สนใจในตำแหน่งงาน นักพัฒนาการท่องเที่ยวปฎิบัติการ สำหรับการสอบท่องถิ่นค่ะ
มีท่านใดที่ทำงานอยู่แล้ว ขอคำแนะนำเรื่องการเตรียมตัวสอบ หรือเล่าเกี่ยวกับประสบการ์ณทำงานให้ฟังหน่อยค่ะ 
รวมทั้งการเติบโตในสายงาน คิดว่าจะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่