เจ มณฑล VS หนุ่ม สันติสุข ช่วงพีค 2 คนนี้ใครหล่อใครดังกว่ากันครับ

ผมไม่ทันช่วงพี่แกดังๆ กันนะครับ โปรดิวเซอร์วงไลร่าอย่างพี่เจมณฑลที่เขาว่าหล่อและดังโคตรๆ กับพี่หนุ่ม สันติสุขที่หล่อและโคตรดังเหมือนกัน 2 คนนี้เอาช่วงพีคมาเทียบกันใครหล่อใครดังกว่ากันครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
คนละยุค แล้วก็โด่งดังคนละแบบนะครับ

สันติสุข โด่งดังในฐานะพระเอกภาพยนตร์(คู่ขวัญกับจินตหรา) เรียกว่าเป็นดาราภาพยนตร์คู่ขวัญอันดับหนึ่งในยุคของเค้า แล้วก็ยืนระยะเป็นพระเอกภาพยนตร์ยาวนาน ก่อนจะมาเล่นละคร

ส่วน เจ มณฑล โด่งดังจากพรีเซนเตอร์โฆษณา ด้วยความหล่อใส แต่เจไม่ค่อยได้เล่นหนัง เล่นละคร  งานเพลง(ในยุควัยรุ่น)ก็ไม่ได้อยู่ค่ายแมส อย่างแกรมมี่หรือ rs อาจจะเรียกได้ว่าไม่ได้รับงานในลักษณะแมสซักเท่าไหร่

เพราะฉะนั้น ในช่วงพีค สันติสุขดังกว่าเยอะครับ
ส่วนความหล่อแล้วแต่คนชอบ ส่วนตัวว่า เจ ร่างทอง หล่อมากๆ ครับ
ความคิดเห็นจาก Expert Account
ความคิดเห็นที่ 11
ทั้งคู่ในช่วงพีค ๆ

เพจเปิดกล่องนิตยสารเก่า

เพจแต้ว บอกอ MODEL
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่