ตามหาเพลงช่วยหน่อยค่ะ

สวัสดีทุกคนนะคะ พอดีว่าเราอยากตามหาเพลงนึงแล้วเป็นเพลงที่เปิดในร้านอาหารค่ะ  ซึ่งตอนนี้จำเนื้อไม่ค่อยได้แล้วเพลงนี้เป็นเพลงผู้หญิงกับผู้ชายร้องคู่กันค่ะ จำได้แค่ท่อนที่ผู้หญิงร้องว่า “จะมาหาฉันสักที” ช้าๆนะคะ  แต่ผู้ชายร้องแร็พค่ะ เป็นเพลงไทยนะคะ มีใครพอจะแนะนำหรือรู้ไหมคะว่าเพลงไหน ถ้าไม่มั่นใจแค่แปะลิงก์เพลงไว้ก็ได้ค่ะ  แต่ย้ำนะคะเป็นเพลง ผญ กับ ผช ร้องร่วมกัน ผู้หญิงร้องช้าๆไม่แร็พ  แต่ ผู้ชายแร็พค่ะ    และผู้หญิงร้องว่า จะมาหาฉันสักที  แนวเพลงฟังสบายๆ เศร้านิดๆ    ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาร่วมตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview