อยากถามหาหนังเรื่องนี้ครับ รบกวนเหล่าท่านมหาเทพด้วย

ข้อมูลเท่าที่ผมจำได้
1.เป็นการ์ตูน
2.ตัวหลักพระเอก เป็นกระต่ายอ้วนๆสีขาวๆ อาวุธคู่ใจคือ เหล็กแท่งไว้ทักไหมพรม
3.นิสัยพระเอก(กระต่ายอ้วน) จะขี้กลัว
4.ยามว่างพระเอกจะทักไหมพรม
5.บอสตัวสุดท้ายคืออะไรจำไม่ได้ มังกรมั้งไม่แน่ใจนะ
6.เหมือนโลกที่อยู่จะเป็นกลมๆ โดดกันไปมาๆ ไม่แน่ใจนะ

จำได้คร่าวๆแค่นี้จริงๆครับ ขอโทษและรบกวน "เหล่าท่านมหาเทพคอหนังด้วย"  ช่วยลูกช้างด้วยอยากลับไปดูอีกครั้ง (-/\-")
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่