โดนเพื่อนเทบ่อย เพราะหนีไปมีแฟนกันหมด เทหนัง เทนัด เทเที่ยว เบปุฟเฟต์ ใครโดนเหมือนกันไปด้วยกันแทนไหมคะ พส.???555

เนื่องจากตอนนี้เราเพิ่งเข้ามหาวิทยาลัยปีแรกหรือเรียกได้ว่าเป็น เฟรสชี่นั่นเองค่ะตอนแรกก็ตื่นเต้นมากแต่พอสักพักก็รู้สึกเฉยๆละ55 แล้วก็ทำให้คิดถึงเพื่อนวัยมัธยมมากที่ค่อนข้างไปไหนไปกันอยู่ด้วยกันมา6ปีแต่เข้ามหาวิทยาลัยก็แยกย้ายกันไปหลายที่แถมหนีไปมีแฟนนัดรวมทีไรบางคนติดแฟนกระทันหัน หรือไม่สะดวก😭😭 ทำเอาคนเหงาอย่างเราเปลาเปลี่ยวเลยค่ะ55 เลยหาวิธีสร้าเพื่อนใหม่ที่ชอบอะไรคล้ายๆกันมาคุยกันแชร์กันจอยกันชอบอะไรชอบไปไหนชอบกินอะไรดูหนังแบบไหน 
คุณได้รับคำเชิญให้เข้าร่วม "เพื่อนกิน🍜🍨 เพื่อนเที่ยว🏖️" โปรดแตะลิงก์ด้านล่างเพื่อเข้าร่วมโอเพนแชทนี้
https://line.me/ti/g2/HrgbICHPXQllBag1G61HSA?utm_source=invitation&utm_medium=link_copy&utm_campaign=default
ถ้าใครสนใจ👆🏻👆🏻💖ก็ลองมาเข้าOpenchatนี้ดูนะคะ เราขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราเป็นสายกินค่ะ55 ชอบกินมากแล้วก็ชอบถ่ายรูปแล้วก็อินเลิฟwithสัตว์โลกน่ารักโดยเฉพาะน้องหมาสุดๆชอบดูหนังแล้วก็เดินเล่นชิลล์ตามสถานที่ต่างๆ แล้วเราก็อยากให้หลายคนมาจอยกลุ่มและแชร์ความสุขของพวกคุณกันค่ะเพื่อจะได้เปิดประสบการณ์ให้เพื่อนคนอื่นหรืออาจจะได้เจอคนที่สไตล์เดียวกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่