อุปกรณ์ไฟฟ้า Nano

พอดีช่วงนี้กำลังรีโนเวตบ้านใหม่ครับ แพลนไว้ว่าจะรื้อระบบไฟทั้งหลัง ให้มีสายดิน แล้วติดปลั๊กทั่วบ้านเลยครับ
คราวนี้ลองเซิจหาพวกปลั๊ก สวิตซ์เล่นๆดู ไปเจอแบรนด์นึงน่าสนใจชื่อ Nano Electric ครับ ซึ่งมารู้ทีหลังว่าเป็นแบรนด์ไทยแท้เลย
ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้งานมั้ยครับ (อยากสนับสนุนคนไทย) แต่ไม่มั่นใจว่าคุณภาพจะเป็นยังไง (แพลนว่าจะใช้พวก สวิตซ์ ปลั๊ก เต้าแลน กริ่ง)
ส่วนตู้ไฟ จะใช้ของ schneider ครับ
อยากจะสอบถามว่าใครเคยใช้งานแบรนด์นี้บ้างครับ เป็นไงบ้างครับ ราคาใช้ได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่