อู่ซ่อมรถ/เปลี่ยนน้ำมันเครื่องโตโยต้าวีออส 2005 อำเภอเมืองตราด จังหวัดตราด

สวัสดีครับ พอดีน้องสาวต้องย้ายไปทำงานที่อำเภอเมืองจังหวัดตราด ใช้ Toyota Vios ตัวแรกปี 2005 ถ้าจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องหรือซ่อมรถ(พวกไฟเครื่องโชว์) ต้องหาอู่นอกที่ไว้ใจได้เพราะน้องไม่มีความรู้เรื่องรถเลยครับ ปกติเข้าอู่ที่ไว้ใจได้ใกล้บ้านในกรุงเทพครับ  ถามเผื่อไว้ก่อน เวลาฉุกเฉินจะได้ไม่ฉุกละหุกครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่