ปี 2563 เปิดบัญชีฝากประจำธนาคารไหนดี

คือผมอยากจะเปิดบัญชีฝากประจำ ตั้งแต่ 1,000 บาทขึ้นไป อยากได้ ธนทคารที่ให้ดอกเบี้ยดีๆ หรือมีออฟชั่นอื่นเสริมก็ดีนะครับ รบกวนแนะนำ ธนาคารเหล่านั้นหน่อยครับ และรบกวนตอบข้อสงสัยเหล่านี้ด้วยครับ ปล. เป็นสาขาในย่าน คลองหก จ.ปทุมธานี ได้ยิ่งดี

1. ถ้าหากเปิด บช. 1,000 บางเดือนฝากมากกว่า 1,000 แต่ไม่ต่ำกว่า 1,000 ได้มั้ย

2. หากฝากไป 5-6 เดือน มีการถอนออกมาใช้ 2,000-3,000 จะเป็นไรมั้ย

3. มีธนาคารที่เหมาะสมกับนักศึกษามั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่