สอบถามเรื่อง Tree view .Net MVC

สวัสดีค่ะ พอดีอยากสอบถามเรื่องการใช้ .NET MVC ตอนนี้มาถึงทางตันมากค่ะ ต้องการคำแนะนำ

อยากได้แบบฟอร์ม Tree View หรือ Tree grid Table สามารถหาได้จากลิงค์ไหนคะ

พอดีได้โหลดแบบฟอร์มตัว Kendo มา แต่รันออกเป็นหน้าสีขาว แบบฟอร์มไม่มา 

เลยอยากสอบถาม เผื่อเพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนมี Template แนะนะ 

ขอบคุณสำหรับความกรุณาล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่