(ต้องการบริจาคหนังสือค่ะ) มีใครต้องการหนังสือบริจาคบ้างคะ?

หนังสือส่วนใหญ่เป็นการ์ตูนความรู้สี่สีทั้งเล่ม หนังสือการ์ตูนญี่ปุ่น และหนังสือเรียนเล็กน้อยค่ะ ส่วนใหญ่จะเน้นไปที่สองอย่างแรก
มีหนังสือจำนวนมากปนๆกันไป 6 กล่อง (ปิดกล่องแล้วค่ะ)
ถ้าต้องการส่งที่อยู่ทางหลังไมค์ได้ค่ะ หรือคอมเม้นได้เลยค่ะ

ถ้าผ่านไปสักอาทิตย์ไม่มีคนต้องการ จะบริจาคให้มูลนิธิกระจกเงานะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่