ปัจจุบันอุเทนถวายดีไหมครับ เครดิตการศึกษา

ปีนี้ผมอยู่ปวช.ปี3และตั้งใจที่จะเข้า วิศวโยธา อุเทนถวายเพราะเป็นมหาลัยที่ตั้งใจไว้ เพราะผมชอบบรรยากาศของในรั่วของอุเทนถวายบวกกับเป็นโรงเรียนช่างก่อสร้างที่แรกของประเทศไทยด้วย ผมอยากจะถามว่าปัจจุบันนี้ อุเทนถวายดีไหมครับเรื่องการเรียนการศึกษา
ถ้าเป็นไปได้อยากให้ศิษปัจจุบันหรือศิษเก่าแนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่