ถามเกี่ยวกับไซตามะในOne Punch Manหน่อยครับ

พอดีเพิ่งได้ดูผ่าน Trueid จบซีซั่น แล้วมีคำถามนิดนึงครับ
1.ตอนหลังๆจะมีสัตว์ประหลาดตัวไหนสู้ได้สูสีกับไซตามะบ้างครับ 
ตอนแรกก็ชอบในคาแรกเตอร์ไซตามะ แต่หลังๆไม่อยากให้มันโผล่มาเลย อยากให้ฮีโร่ตัวอื่นสู้บ้าง พวกต่อยหมัดเดียวหายหมด
2.จีนอสมันเก่งขนาดไหน เห็นสู้ตัวไหนตัวพังตลอด
3.ความสามารถพิเศษของคิงคือโชคใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่