ถามหาความยุติธรรม แฟนๆไทยลีกจับตาดูคณะกรรมการไทยลีกกับการตัดสินกรณีท่าเรือไฟดับอยู่นะครับ

ขอให้ความยุติธรรมทั้งหลายมันจบที่รุ่นเราครับ ตั้งหัวกระทู้ให้มันดูเว่อรๆไว้หน่อย แต่จากการอ่านความเห็นในหลายๆกระทู้ คิดว่าแฟนบอลไทยลีกห้องศุภจับตาการตัดสินครั้งนี้อยู่นะครับ คิดว่ามันจะเป็นมาตรฐานในการกำกับการดูแลสนามสำหรับการแข่งขันในไทยลีกนะครับ คณะกรรมการตัดสินยังไงจะต้องมีคำอธิบายถึงที่มาที่ไปของการตัดสินได้ครับ เราจับตาดูคุณอยู่นะครับ 555555 (ลงท้ายเว่อร์ๆเหมือนกัน แต่ผมรอดูอยู่จริงๆนะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่