สอบถามเกี่ยวกับงาน เจ้าหน้าที่ประกันคุณภาพค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้ค่ะ ลักษณะงานเป็นงาน Internal Audit ลองอ่านรายละเอียดงานแล้วเป็นเกี่ยวกับการตรวจสอบงานในบริษัทค่ะ ตามหลัก ISO ดูแลระบบบริหารงานคุณภาพต่างๆ เราอยากสอบถามประสบการณ์เกี่ยวกับงานนี้ค่ะ หากใครทราบสามารถแชร์กันได้

ส่วนเราพึ่งจบ IE ค่ะ เห็นงานนี้เปิดรับคนจบคณะวิศวกรรมศาสตร์เลยอยากรู้ว่างานนี้จะดีไหม สามารถต่อยอดไปทางไหนได้บ้าง การเติบโตในสายงาน และถือว่าตรงสายไหมคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่