โดนหลอกโอนเงินครับ !

ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับ ผมโอนเงินซื้อของครับ แล้วปลายทางบล็อคทุกอย่างติดต่อไม่ได้เลยครับ เลยไปแจ้งความอายัดบัญชีปลายทาง พร้อมขอข้อมูล Statement ปลายทาง รอมา 1 เดือนได้ข้อมูลหมดแล้วครับ ติดต่อปลายทางได้แล้วครับ โทรไปเขาบอกว่าบัญชีนี้ผมไปเปิดให้รุ่นพี่ ผมไม่ได้ใช้เอง แต่เป็นชื่อผม แล้วรุ่นพี่คนนี้ผมก็ติดต่อไม่ได้ ผมควรทำไงต่อดีครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่