เสริมจมูกเเล้วมีรอยนูนตรงเเผลที่เย็บด้านใน สามารถเเก้จมูกได้ปกติมั้ยคะ

คือเราเสริมจมูกได้ 3เดือนกว่าเเล้วค่ะ เเล้วมันมีรอยนูนตรงเเผลที่หมอเย็บทั้ง2ข้าง เเต่อีกข้างมีสีขาวตรงปลาย ตอนครบ1เดือนไปตัดไหม พี่ที่คลินิกที่ไปตัดไหมบอกเหมือนจะเป็นเเผลคีลอยตรงรอยเเผล (เราตัดไหมอีกคลินิกนะคะ เราอยู่ ตจว. ทำจมูกที่ กทม.ค่ะ ) วันนี้ทักถามทางคลินิกที่ทำ เค้าบอกเหมือนจะ ใช้คำว่าเหมือนจะเป็นกระดูกอ่อน คือเค้าก็บอกให้เข้าไปตรวจนั่นเเหละเเต่ทางเราไม่สะดวกไป ติดค่าใช้จ่ายในการเดินทางด้วยไม่มีเวลาด้วย  คือปัญหาเราอยากจะเเก้จมูก ทำมาเหมือนไม่ได้ทำ เฟลสุดๆคือมัน ธรรมชาติสุดๆ มีใครเคยเป็นเเบบนี้บ้างมั้ยคะไอ้นูนๆตรงเเผลเนี่ย  มันจะเป็นปัญหาในการเเก้มั้ย หรือถ้าเป็นคีลอยเราเเก้จมูกได้รึป่าว ใครมีประสบการณ์เเบบนี้บ้างคะ กลุ้มหนักมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่