เพื่อน หรือฉันในอีกร่าง

สวัสดีครับ ก่อนอื่นขอแจ้งไว้เบื้องต้นก่อนครับ กระทู้นี้ไม่ใช่กระทู้คนดี อ่านได้อ่าน อ่านไม่ได้ก็ปิด ผมเป็นเกย์เซ็กจัดมาก มากขนาดไหน ไปอ่านกระทู้ก่อนหน้านี้หลายๆกระทู้เอาครับ แต่กระทู้นี้จะมาเล่าเรื่องราวของเพื่อนที่ผมคบละกัน คือ เพื่อนคนนี้ผมคบมาตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย (เป็นผู้หญิง) สนิทกันพอสมควร พอเรียนจบก็แยกย้ายกันไป จนปีนี้แหละครับ ผมย้ายงานมาทำงานแถวโซนๆเดียวกับบ้านนาง ก็เลยได้มีโอกาสใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันอีกครั้ง ผมมาเช่าคอนโดอยู่ไม่ไกล ทั้งที่ทำงานนาง และที่ทำงานผม เป็นคนขี้เหงาทั้งคู่ ลักษณะนิสัยก็คือเหมือนคนคนเดียวกันเลย โอเคล่ะ คราวนี้พอมาอยู่ใกล้กัน ผมก็ดึงนางมาอยู่ด้วยแทบทุกวัน และความบรรลัยก็เกิดขึ้น ไม่มีใครห้ามใครเลย มีจุดมุ่งหมายเหมือนกัน โดยเฉพาะเรื่องเซ็ก ช่วยกันแนะนำดีมาก แต่ถ้าบางเรื่องที่มันเกินไปก็เตือนกันอยู่นะครับ เวลาอยู่ด้วยกันแทบไม่ต้องบอกเลยว่าอีกคนนึงกำลังคิด หรือกำลังจะทำอะไร แค่ขยับตัวนิดเดียว คือรู้แล้วว่าจะไปไหน ถึงขั้นขี่มอไซปิดตาได้เลย เพราะเพื่อนรู้หมดว่าเราจะเลี้ยว หรือจะแซงตอนไหน โคตรพีค วันนั้น ระหว่างทางกลับคอนโด ขับรถยนต์ตามกันคนละคัน แต่รถติดอยู่ ไอ่เราก็หันมองเด็กมหาลัยอยู่คนนึง และก็ได้ยินเสียงไลน์ดัง เห้ย คือเพื่อนที่รถติดอยู่ข้างหลังผม พิมพ์มาว่า งานดีย์ 5555 คือรู้ใจกันขนาดนั้น บางทีก็เริ่มรู้สึกกลัว ที่เหมือนกันแทบจะเป็นคนๆเดียวกัน เวลาเล่าเรื่องเซ็ก ก็แนวเดียวกันเป๊ะๆ เรามีความคิดเหมือนกัน คือ ก่อนอายุจะเข้าเลข 3 จะใช้งานน้องให้คุ้มที่สุด เสียงโทรศัพดังแบบไหน นางก็สามารถรู้ได้ว่าผมกำลังคุยกับใคร ยังไง / มันโอเคนะ ที่เรามีเพื่อน 1 คนที่รับรู้เรื่องของเราทุกอย่างแบบไม่มีไรต้องปิดบัง ช่วยแนะช่วยเตือน อาจจะไม่ใช่เรื่องดีๆ แต่ถ้ามีคนรับฟังเรา1 คนก็ดีเหมือนกันนะ  มันมีอยู่เรื่องนึงที่แสบมาก คือวันนั้นออกไปกินเหล้ากัน แล้วเมาทั้งคู่ พอกลับมาถึงห้อง เพื่อนผมก็นัดผู้ชายมาที่ห้อง แล้วไล่ผมลงไปรอในรถ ในวันที่ฝนตกนั้นเชื่อมั้ยผมก็นัดเหมือนกัน แต่ผมไปซื้อข้างนอก โดยที่ไม่ได้บอกเพื่อน สรุปเพื่อนตกใจมาก ทั้งรถ ทั้งคนหายหมด ให้ผู้ชายช่วยตามหาผม เพราะโทรหาก็ไม่รับ สักพักผมก็กลับมาเล่าให้มันฟังทุกอย่าง หลังจากนั้นก็มีเรื่องเกิดขึ้นอีกมากมาย เล่าไม่หมด แต่ว่าเวลาเล่าให้ฟังกัน อีกคนก็เจอมาเหมือนกันหมด เข้าใจกันมาก // สุดท้ายแล้วที่มาเขียนกระทู้นี้ไม่ได้ไรนะ การใช้ชีวิตความคิด ดี ชั่วของเเต่ละคนไม่เหมือนกัน แต่การที่เรามีเพื่อนที่เหมือนเราไว้สัก 1 คน จะทำให้เรารู้สึกว่าบนโลกนี้ไม่ใช่แค่เราที่เป็นคนแบบนี้ เพราะสุดท้ายแล้วเพื่อนก็ห้ามอะไรเราไม่ได้อยู่ดี มันอยู่ที่ตัวเรา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่