รถบัสหัวหินมาลงสุวรรณภูมิห้ามกินข้าวบนรถด้วยหรอครับ

งงมากครับพอดีผมมาเที่ยวกับแฟนที่หัวหินพอดีขากลับเลยใช้บริการรถบัสหัวหิน-สุวรรณภูมิ เพื่อที่จะไป่ต่อเครื่องบินหลับเชียงใหม่ พอนั่งรถมาพอดีแฟนของผมหิวข้าวเลยเอาข้าวที่ซื้อมาจากเซเว่นมากินอยู่ๆพนักงานบนรถก็มาบอกว่าห้ามกินข้าวเพราะดลอ่นไปรบกวนคนขับรถ..ผมเลยสงสัยว่าพี่ๆน้องๆคนไหนเคยทีประสบการณ์แบบนี้บ้างครับ(เค้าก็ไม่ได้ติดป้ายว่าห้ามทานอาหารบนรถน่ะครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่