อยากสอบถาม ว่ารางปลั๊กไฟหรือปลั๊กต่อพ่วง หาซื้อไม่มีที่ไหนขายแบบ 3 ขา หัวปลั๊กแบบหัก90องศาเลย

กระทู้คำถาม
หาซื้อรางปลั๊กไฟหรือปลั๊กต่อพ่วง หาซื้อแบบ 3 ขา หัวปลั๊กแบบหัก90องศาเลย ถ้านึกไม่ออกก็แบบปลั๊กไมโครเวฟ ทำไมไมโครเวฟทำแบบหัวหักได้ แต่รางปลั๊กไฟทำไมไม่มีทำมาขายบ้าง หาซื้อหลายที่แล้ว ถ้าที่ไหนมีขายรบกวนชี้ช่องทางหน่อยครับ หรือแนะนำหน่อยครับ

ที่หาซื้อเพราะปลั๊กอยู่หลังโซฟา ถ้าใช้แบบหัวไม่หัก โฟซาจะดันสายไฟหักงอเสียหายครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่