ตอนนี้ซิลเวสเตอร์กับอาร์โนลยังเกลียดกันอยู่มั้ยครับ?

เมื่อก่อนเขาเป็นคู่แข่งกันใช่ไหมครับ เพราะว่าเมื่อก่อนเป็นหนังแนวเดียวกัน และทั้งสองคนอายุก็เท่ากัน ส่วนตัวผมแล้วผมก็ชอบทั้งคู่แต่ผมชอบsylvesterมากกว่า เพราะผมชอบร็อคกี้มากเพราะเป็นหนังที่ดูกี่รอบผมก็ไม่เบื่อเป็นหนังที่ลงทุนน้อย แต่ดีมาก อยากถามว่า ตอนนี้เขาเป็นเพื่อนกันหรือเป็นศัตรูกันครับ เพราะผมไปเห็นคลิปเมื่อ6ปีที่แล้ว แล้วชื่อคลิปก็บอกว่าsylvester เกลียด อาร์โนล

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่