ทำยังไงให้มียอดครับ พอดีผมทำงานเกี่ยวกับตัวเลขเดือนที่ผ่านมายอดไม่ดี

เรื่องของเรื่องคือก่อนหน้านี้ ผมยอดดี แต่พอหันโต๊ะทำงานไปทางทิศเหนือ ยอดดร็อปลง คือก่อนหน้านี้ผมโต๊ะทำงานผมหันหน้าไปทิศตะวันตก แต่ยอดกับดี แต่ด้วยปัจจัยหลายอย่าง ต้องย้ายโต๊ะทำงาน แต่ยอดกับดรอปลง แต่ผมก็ทำงานเต็มที่เหมือนเดิมใครมีวีธี แก้เคล็ดบ้าง ช่วยบอกหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่