[สอบถาม] ย้ายค่ายจาก ais เติมเงินเป็นค่าย true

สอบถามค่ะ

สนใจย้ายค่ายเติมเงินจาก ais ไป ทรูค่ะ

เลยจะสอบถามว่า มันต้องไปย้ายค่ายที่ทรูปช้อปอย่างเดียวหรอคะ

ไม่สามารถย้ายออนไลน์ได้ใช่มั้ยคะ

ส่วนแพคเกจที่ได้ค่าโทรและเน็ต 2000 บาท  เป็นแบบไหนค้า

อยากได้รายละเอียดเพิ่มเติมค่า

ปล. เมื่อสักพักลองย้ายค่ายจากหน้าเว็บแล้ว มันไม่เห็นส่งข้อความยืนยันอะไรมาเลยอ่าค่า ถ้าต้องไปย้ายที่ทรูช้อปก็ไม่เป็นไรค่า สะดวกเดินทางไปอยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่