เสียจูบครั้งแรก

เรื่องมันมีอยู่ว่าเราพึ่งเสียจูบครั้งแรกให้กับแฟน แต่ประเด็นก็คือเราไม่เคยจูบใครมาก่อนเลย สั้นๆเลยก็คือเราจูบไม่เป็น แล้วเมื่อ3วันก่อนอยู่ดีๆแฟนก็เข้ามาจูบเราแบบไม่ทันตั้งตัว แบบมีการสอดลิ้นเข้ามาด้วย คือเราทำตัวไม่ถูกเลยค่ะ แล้วก็ไม่รู้ว่าจะต้องจูบรับยังไง วินาทีนั้นคือ เราอยู่เฉยๆ เขารุกอยู่ฝ่ายเดียว555 เลยอยากถามเพื่อนๆในพันทิปว่า เรามีวิธีจูบตอบรับยังไงบ้างคะ อันนี้คือไม่รู้จริงๆค่ะ ป.ล. เรากับแฟนไม่ใช่เด็กแล้วค่ะ แฟนอายุ24 เราอายุ 22 อันนี้บอกไว้กันดราม่า เผื่อมีคนสงสัยว่ายังเด็กอยู่รึเปล่า ทำไมถึงจูบกัน555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่