จบ ปวส.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ต่อป.ตรี2 ปี ที่ไหนได้บ้าง ?

สวัสดีพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนนะคะ 
เราเรียนจบ ปวส. คอมพิวเตอร์ธุรกิจมา ตั้งแต่ปี 58 ตอนนี้เราอายุ 25 
เราอยากเรียนต่อระดับ ปริญญาตรี เราสามารถลงเรียนสาขาอะไรได้บ้าง เราไม่ค่อยเก่งคอม แต่ใช้ระบบพื้นฐานได้
เราอยู่จังหวัดมหาสารคาม เราอยากเรียนต่ออีก 2 ปี จบ มีที่ไหนสามารถเทีบโอนได้บ้าง 
คือเราอยากเรียน เสาร์-อาทิตย์ เพราะเราทำงานไปด้วย 
*รบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆแนะนำด้วยจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่