มีโปรแกรมซ่อม cd เพลง ที่กระตุกบ้างไหมครับ

ผมมี cd อัลบัมนึง มีรอยเล็กน้อย เมื่อนำไปเล่นในเครื่องเล่น หรือ เล่นในคอมพิวเตอร์จะเกิดอาการกระตุกเล็กน้อยในบางเพลง บางเพลงเล่นไม่ได้
ผมเลยใช้โปรแกรม isobuster แยกไฟล์เพลงออกมาเป็น .mav พบว่าแต่ละเพลงก็ฟังได้ปกติ
เลยอยากทราบว่ามีโปรแกรม หรือ วิธีไหนที่จะช่วยซ่อมแผ่น cdเพลง ให้หายกระตุกได้บ้างครับ
(เป็นไปได้อยากจะซ่อมแผ่นเดิมครับ ไม่อยาก burn แผ่นใหม่ครับ)
ขอบคุณครับ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่