[ตามหาเพลงสากล] เพลงคู่ นักร้องน่าจะเป็นคนรักกัน

ตามหาเพลงๆนึงค่ะ เป็นเพลงสากล มีคนร้อง2คนผู้ชายกับผู้หญิงเค้าน่าจะเป็นคนรักกัน คือมันเป็นเพลงที่เค้าแต่งเองค่ะ ลงchannelของตัวเอง(ในchannelเค้าก็มีหลายเพลงอยู่ค่ะ) มีMVด้วย คือเราจะเนื้อร้องไม่ได้ค่ะ แต่มันเป็นทำนองแบบเพลงรัก MVก็จะคุมโทนสีดำหน่อย

ถ้าใครรู้จักเพลงนี้หรือประมาณนี้ก็ได้ค่ะ(เพลงที่เค้าแต่งกันเอง) ช่วยบอกบุญหน่อยนะคะ เราตามหานานมาก

ขอบคุณค่ะ 🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview