อยากไปจับมือ Bnk48 ต้องทำยังไงครับ

สวัสดีครับผม ตัวผมอยากไปจับมือ bnkต้องทำไงครับ ตัวผมอยู่จังหวัดชลบุรี เป็นโอชิมิวนิคbnkครับ
เลยอยากรู้ว่าเราต้องไงบ้างครับ(ซื้อบัตรจับมือยังไง ที่ไหน แล้วต้องไปจับมือที่ไหนครับ) บอกได้เลยว่าผมไม่เคยไปจับมือbankหรือไปงานไหนเลยครับ(ถ้ามีถ่ายทอดสดหรือliveก็จะเข้าไปดูตลอดครับ) ขอถามผู้ที่เคยไปจับมือหน่อยครับ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่