เสียค่ากล่อง ทรู ID เดือนละ 50 ทำไมไม่เห็นได้ cash back คืนครับ

สอบถามครับ

ทรูเก็บค่ากล่องทุกเดือน เดือนละ 50 บาท ทำไมไม่ได้ cashback ครับ เชคให้หน่อยครับ จริงๆผม ใช้ Trus online ด้วย ทำไมค่ากบ่องยังต้องเสียครับ รบกวเช็คครับ ไม่งั้น ขอโปร ค่านอื่นไว้พิจารณาหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview