ภาพบรรยากาศในงานมหกรรมหนังสือระดับชาติ ครั้งที่ 25 (วันศุกร์ที่ 2 ตุลาคม 2563)

เริ่มแล้วกับงานมหกรรมหนังสือระดับชาติ ครั้งที่ 25 ณ อาคารชาเลนเจอร์ 2    อิมแพ็ค เมืองทองธานี ที่ขนทัพหนังสือจากกว่า 262 สำนักพิมพ์ 746 บูธ มาให้นักอ่านได้เพิ่มกองดอง พบกิจกรรมกระทบไหล่นักเขียนนักคิดในดวงใจจากเวทีเสวนาตลอด 12 วัน ร่วมโพสต์ท่าเด็ดๆ ที่หนังสือเล่มยักษ์ในนิทรรศการ “Art of กองดอง”  นักอ่าน 1,000 ท่านแรกของทุกวันรับกระเป้าผ้า “มาดองกัน” เมื่อเพิ่มหนังสือเข้าเวบแอป Noกองดอง ส่วนนักช้อปออนไลน์กดรับคูปองส่วนลดรวมกว่า 2.3 ล้านบาทเพื่อช้อปผ่าน www.ThaiBookFair.com ตั้งแต่วันนี้ - 11 ตุลาคม 2563

ไปชมภาพบรรยากาศของงานในวันศุกร์ที่ 2 ตุลาคม 2563 กันครับ

ใครเป็นใครชมกันเอาเองเลยนะครับ  ถ้ามีผิดพลาดประการใดผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ 

***** ส่วนภาพของผมในกระทู้นี้ท่านสามารถเซฟหรือก็อปปี้ไปใช้งานต่อได้เลย  โดยไม่ต้องขออนุญาตผมอีกครับ *****

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการอ่านหนังสือนะครับ

พาพันขยันพาพันไฟท์ติ้งพาพันซน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่