ถ้าเราเอาดอกไม้ไปให้คนที่ชอบจะเป็นอะไรไหมคะ

คือช่วงปลายเดือนพฤศจิกายนเป็นช่วงที่มหาลัยพายัพรับปริญญา เล่าก่อนว่าก่อนหน้านี้ประมาณ6-7เดือนเราเลื่อนเจอคนนึงในFacebookเขาเรียนที่ม.พายัพเขาดูมีสเน่ห์มากเราส่องเขาเกือบทุกวัน(เราสองคนไม่เคยรู้จักกันมาก่อนนะคะ) คือเราอยู่กรุงเทพแล้วมีโอกาสไปเชียงใหม่พอดีตรงกับวันที่เขารับปริญญา(เขาไม่มีแฟนค่ะ)แล้วจู่ๆเราเอาดอกไม้ไปแสดงความยินดีจะเป็นอะไรไหมคะแค่ให้ดอกไม้เฉยๆ คนไม่เคยรู้จักกันมาก่อนมันก็น่าจะแปลกๆแต่เราอยากแสดงความยินดีกับเขามากเลยค่ะหรือมีวิธีอื่นแนะนำไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่