ปิดแอพพลิเคชั่นclip studio paintในเครื่องอื่นยังไงคะ?

คือจะโหลดbrush materialอื่นๆ ในClip studio assetsแล้วโหลดไม่ได้อะค่ะ พอจะมีวิธีปิดแอพพลิเคชั่นclip studio paintในเครื่องอื่น หรือปิดcloudในเครื่องอื่นไหมคะ หรือมีวิธีอื่นแนะนำไหมคะ
พอดีปกติเราทำในโน๊ตบุ๊คค่ะ แต่ก็อยากทำในคอมด้วยเพราะจอมันใหญ่และเสถียรกว่า เห็นว่ารหัสหนึ่งสามารถใช้ได้2เครื่องแต่ห้ามเปิดพร้อมกัน แต่กลับโหลดbrushไม่ได้จำเป็นต้องใช้ด้วย😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่