ต่าย ณัฐพล สมัยก่อนดังประมาณไหนครับ ???

ผมชอบที่แกเล่นเป็น สุริยนต์ ในเรื่อง เมื่อดอกรักบาน มากเลยอ่ะ เป็นพระเอกในดวงใจอีกคนนึงเลย ตอนนั้นผมคิดว่าแกน่าจะขึ้นแท่นเป็นพระเอกหลังข่าวเดี่ยวๆเหมือน พี่สมาร์ท พี่ปอ ได้เลยนะ เพราหน้าตาหล่อเข้ม เล่นละครสื่ออารมณ์ได้มากๆคนนึงเลย แต่หลังจากนั้นเหมือนจะได้เล่นเป็นพระเอกช่วงเย็นเป็นส่วนใหญ่ และก็กลายเป็นตัวรองตัวร้ายไปเลย จนออกจากช่อง 3 ไป กลายเป็นผู้จัดจนถึงทุกวันนี้ แล้วก็ไม่เล่นละครอีกเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่