ใครพอจะมีคำแนะนำสำหรับcover เพลงบ้าง??

กระทู้คำถาม
เราอยาก cover เพลงเเล้วเอาลงมาก แต่ไม่รู้ว่สจะทำยังไงดี คอม1ตัว ไมค์เเละขาตั้งพร้อม กีต้าพร้อม เเตอย่างที่ขาดคือ โปรแกรมและคำแนะนำต่างๆ ในการอัดคลิป เเละอัดเสียงเพลง ใครพอจะเเนะนำอะไรบ้างพอจะรุ้อะไรบ้างบอกผมหน่อย ผมอยาก cover เพลงลงมากกกเลยครับ ใครพอจะรู้อะไรบอกผมได้นะครับ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ💓
แสดงความคิดเห็น
Preview