ผมอยากได้อะไรสักอย่างที่สามารถช่วยผมตัดสินใจเลือกซื้อ Iphone สักเครื่องครับ

กระทู้คำถาม
คือผมไม่เคยใช้iphone เลยครับ ใช้แต่ Android มาตลอดเลย
คือ ผมก็ไม่ชอบมือถือจอเล็กอะครับ แต่ก็ไม่อยากใช้เงินเยอะๆ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ที่ผมเล็งไว้ก็มี 7+, 8+, 11, se, 12 mini [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้อะครับ แต่ มีอะไรที่มันแตกต่างกันมากไหมครับ  แต่คงต้องรอไปก่อนน่าจะช่วง หลังเดือน11เลยอะครับ ช่วยแนะนำผมหน่อย ไม่รู้เรื่องพวกนี้เลย ผมอยากได้อะไรสักอย่างช่วยตัดสินใจ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
Preview