โครงการ ศุภาลัย เบลล่า พระราม 2 - พันท้ายนรสิงห์ คุณภาพบ้านและสภาพแวดล้อมเป็นยังไงครับ (โครงการใหม่ ปี 62-63)

ตามหัวข้อด้านบนเลยครับ หากเป็นคนที่อยู่ในหมู่บ้านหรือในพื้นที่มาตอบ จะดีมากๆเลยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ เพี้ยนขำหนักมาก
1.ผนังภายนอกและภายในบ้านมีรอยร้าวเยอะมั๊ยครับ
2.พื้นดินรอบๆตัวบ้าน ทรุดตัวไหม 
3.มีน้ำรั่วจากหลังคา และน้ำซึมจากขอบหน้าต่างไหมครับ เวลาที่ฝนตกหนักๆ 
4.ถนนภายในหมู่บ้าน เวลาฝนตกหนักๆ น้ำท่วมขังไหมขัง ถ้าขัง นานไหมครับกว่าน้ำจะลดลง

ปล.กำลังตัดสินใจซื้อบ้านที่โครงการนี้ครับ เลยอยากได้ข้อมูลตรงนี้มากๆครับ 
ส่วนเรื่องรถติด อันนี้ไม่ได้ติดใจเท่าไหร่ครับ พอมีทางไปได้ สิ่งที่กลัวที่สุดคือเรื่องน้ำท่วมขังครับ เพี้ยนไม่อยากจะเล่า
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่