สมัครงานพนักงานม.มหิดล ตำแหน่งบริหารงานทั่วไป

สวัสดีครับทุกคน
ผมกำลังจะไปสอบตำแหน่งบริหารงานทั่วไป น่าจะออกแนวๆพวกธุรการมั้งนะถ้าผมเข้าใจไม่ผิดแต่สิ่งที่ผมอยากถามคือ
มีสอบสองอย่าง อย่างแรกคือ สอบวัดความรู้ทั่วไป มันสอบอะไรบ้างเพราะทางมหาลัยไม่แจ้งอะไรมาเลย และความรู้ความสามารถเฉพาะตำแหน่งเขาก็ไม่ได้แจ้งอะไรมา ผมอยากรู้ว่าคนที่เคยไปสอบเจอข้อสอบแบบไหนมาบ้างครับ คือผมอยากเตรียมตัวอ่ครับ ขอบคุณมากๆนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่