มีผู้ชายคนไหนที่มีความใฝ่ฝันที่จะต้องมีงานแต่งงาน สวมชุดเจ้าบ่าว เหมือนสาวๆที่ฝันอยากใส่ชุดเจ้าสาวสักครั้งมั๊ยครับ

มีผู้ชายคนไหนที่มีความใฝ่ฝันที่จะต้องมีงานแต่งงาน สวมชุดเจ้าบ่าว เหมือนสาวๆที่ฝันอยากใส่ชุดเจ้าสาวสักครั้งมั๊ยครับ?

โดยส่วนตัวเป็นคนที่ไม่ได้คิดถึงเรื่องแบบนี้เลย แต่พอดีได้คุยกับเพื่อนผู้หญิงบางคน 
นางโสด แล้วนางอยากแต่งงาน ความใฝ่ฝันของนางคือสวมชุดเจ้าสาว

กลับมาคิดในแง่มุมผู้ชาย ผมก็เลยสงสัยว่า จะมีผู้ชายที่มีความใฝ่ฝันอยากสวมชุดเจ้าบ่าว อยากมีงานแต่งงานบ้างมั๊ยครับ?

แล้วขอคิดต่อนิดนึงครับ แล้วชุดเจ้าบ่าวที่ใฝ่ฝัน เป็นยังไงครับ? 

ชวนคุยเล่นๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview