ตามหาเกม FPS ออนไลน์บนPC เมื่อนานมาแล้ว

เราจำได้แม่นเลย ว่า ในตัวเกมมันเป็นแบบออนไลน์

มีโหมดยิงแบบในfpsปัจจุบัน กับโหมดยิงซอมบี้

ซึ่งไอโหมดยิงซอมบี้เนี่ย ด่านมันจะเป็นด่านใหญ่ๆ

ซอมบี้มีมาเป็น wave ตามระดับเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

wave สุดท้ายคือยิงบอสใหญ่

เวลาตายจะมีเหรียญเอาไว้กดเกิดได้ 

เราจำได้อยู่2ด่าน ด่านแรกมันจะเป็นอารมณ์

ประมาณบุกเข้าไปในพีระมิด มีใบมีดวางตามพื้น

ให้กะจังหวะวิ่งผ่านเอา อีกด่านเป็นด่านออกแนวจีนๆ

เหมือนอยู่บนท่าน้ำ มีเรือ มีน้ำ

จำได้แค่นี้อ่ะค่ะ มันนานมากๆแล้ว ตั้งแต่เราอยู่ม.ต้น

จนตอนนี้ปี2แล้วค่ะ อยากตามหา อยากเล่น

อยากรู้ว่ามันยังเปิดอยู่มั้ย ใครพอจะทราบบ้างคะ T.T

ปล. เป็นเกมช่วงพวกเกม x shotกำลังบูมๆอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่