ตามหาพี่คนนึงที่เคยเล่นด้วยกันตอนเด็กๆ55555

สวัสดีค้าบบบ เรื่องมันมีอยู่ว่าเค้าอ่ะเป็นเด็กที่แบบมีบ้านติดถนนละแถวบ้านไม่มีเด็กที่อายุเท่ากันเลยจะเด็กก็เด็กทารกพึ่งคลอด ถ้าโตแล้วก็คือวัยรุ่นอ่ะ55ละคือตอนนั้นเค้าอายุประมาณ7-8ขวบ ละเค้าไม่มีเพื่อนแถวบ้านเลย แต่อยู่ดีๆวันนึงก็มีพี่ผช.คนนึงอายุใกล้ๆกันเอาลูกเจี๊ยบมาแอบคุณตาข้างบ้านไว้ ละคือคุณตาจับได้(คุณตาเสียแล้วนะคะถามจากคุณตาไม่ได้;-;)เลยตามพี่เขามาเอาลูกเจี๊ยบกลับ แต่สรุปคือลูกเจี๊ยบตายค่ะ55สงสารน้อนน แต่ประเด็นคือเราอยู่แถวนั้นพอดี เราก็อยากรู้ เราเลยเดินตามพี่เขาไป พี่เขาก็ถามว่าเราชื่อไรชวนคุยไปเรื่อยอ่ะค่ะ เราก็เริ่มสนิทกัน แต่ประเด็นคือเราลืมชื่อพี่เขาค่ะ55;-;หลังจากนั้นเราก็เล่นด้วยกันประมาณ3วันค่ะ เรารู้สึกดีมาก เพราะอาจจะไม่เคยมีคนอายุใกล้ๆกันเล่นด้วย555 รู้สึกสนุกมาก รักพี่เขามากกกก555 แต่หลังจากวันที่3ก็ไม่เคยเจอพี่เขาอีกเลย ตอนนี้เราอายุ16จะ17แล้วค่ะ55ตามหาพี่เขามาตลอด แต่ไม่มีใครรู้จักพี่เขาเลย ถามใครเขาก็บอกว่าไม่เคยเห็น คือเราร้องไห้ทุกครั้งที่ถามถึงพี่เขาว่ามีใครรู้จักบ้าง แต่กลับไม่มีใครเคยเห็นเลย เราคิดถึงพี่เขามากๆ555555อย่างน้อยแค่ได้รู้จักชื่อพี่เขาอีกครั้งก็ยังดี แต่มันเป็นไปไม่ได้หรอกเนอะ เพราะขนาดชื่อพี่เขาเรายังจำไม่ได้เลย5555 แต่อยากบอกพี่นะคะ ว่าเค้าคิดถึงพี่มากๆ ถ้าเป็นไปได้อยากให้กลับมาเล่นด้วยกันอีกนะคะ วันนั้นพี่ยังหั่นใบเตยให้หนูไม่เสร็จเลย หนูจะรอนะคะ❤️😊
*เค้าเลือกกระทู้สนทนาไม่ได้อ่ะ แงง5555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่