ปรึกษาความรู้สึกในเรื่องความรัก

ผมได้คบกับรุ่นพี่คนหนึ่ง คบได้ เกือบเดือนก็ได้รู้ว่าพี่เขาพึ่งเลิกกับแฟนได้ 1 เดือน ที่เขาคบกันมา 5 ปี แต่อชทข้อความเขายังอยู่เขาไม่ปิดบังอะไร แต่เราได้ไปอ่านรู้สึกความสัมพันธ์ของเขาทั้ง 2 ก็ดีไม่ได้แย่อะไรเลย  แต่ที่มีข้อความในปัจจุบันนี้คือคุยเหมือนพี่กับน้องที่สนิทๆกัน  แต่เราความรู้สึกของเราไปกับแชทเก่าๆของเขา ผิดที่เราไหมครับ ที่ไปอ่านเอง ที่ไปรู้สึกเอง หลังจากที่ผมไปอ่านผมก็ซึมๆไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่