ช่วยแนะนำวิธีเดินทางจากปิ่นเกล้าไปอิมแพคเมืองทองหน่อยค่ะ

พอดีเราจะไปทำธุระที่อิมแพ็ค เมืองทองธานีค่ะ แต่ที่พักเราอยู่แถวปิ่นเกล้า ปกติเราไม่ได้อยู่กรุงเทพตลอดค่ะเลยไม่เชี่ยวชาญทางเท่าไหร่ มาทำงานนานๆครั้งแล้วก็ไม่เคยมีธุระอะไรแถวเมืองทองเลย ไม่เคยเฉียดไปแถวนั้นเลยค่ะ
ถ้าเป็นปกติเราก็คงจะหาแท็กซี่ไปเลยเพราะเราไม่ได้มีรถส่วนตัวค่ะ แต่เราอยากรู้ว่ามีวิธีอื่นที่จะไปอิมแพ็คจากปิ่นเกล้าได้ไหมคะ เราอยากลองดูก่อนว่าไปด้วยทางไหนได้บ้าง หาวิธีทั้งไปทั้งกลับนั่นแหละค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่