หาหอพักที่ เมือง มงต์เปลลิเย่ร์ ประเทศฝรั่งเศส ครับ

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้ผมนะครับ เนื่องจากผมได้ใบตอบรับจากทางมหาลัยที่นั่นแล้วครับแต่ในการทำวีซ่านั้นต้องหาที่อยู่สำหรับประกอบเอกสารทำวีซ่า มีพี่ๆคนไหนแนะนำที่อยู่อาศัยใกล้กับมหาลัย Paul valery montpellier
หรือไม่ไกลมากครับ ราคาไม่แพงมากครับ ผมเดินทางไปวันที่ 04 มกราคม 2021 จะขอเช่าอยู่ประมาณ 4 เดือนครับ พี่ๆสามารถติดต่อผมทาง facebook ได้เลยครับ ชื่อ facebook : Ajs max ครับ หรือทิ้ง facebook ไว้ด้านล่างได้เลยนะครับผมจะติดต่อกลับไปครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่