เชียร์คู่ไหนกันคะในละครวาสนารัก

ตอนอ่านหนังสือนี่คู่เมฆินทร์ - จินตนาน่ารักมากๆ
จีบกันทางเพจเจอร์กุ๊กกิ๊กสุดๆ แถมต้องรับมือกับความหวงเพื่อนของพรรณษาด้วย
มาในละครก็ยังชอบคู่นี้อยู่ค่ะแถมมีปูว่าจีบกันมาแต่เด็กด้วย น่ารักไปอีก

แต่ๆๆๆๆมาวีคที่แล้ว พี่บดินท์กับหนูอาภากรมาแรงแซงโค้งไปเลยจ้าาา
ตอนแรกนึกว่าละครจะตัดคู่นี้ออกไปซะอีก แบบไม่เคยมีซีนด้วยกันเลย
แถมเต๋า-ภูศิลป์ กะ น้องเอ็มม่าที่เล่นเป็นน้องภาคือดูจะไม่ค่อยเข้ากันเลย
แต่ปรากฎว่าเวลาเข้าฉากแล้วดูมีเคมีน่ารักแบบไม่น่าเชื่อ
ตอนนี้ก็คือกลายเป็นแม่ยกพี่ดิน-น้องภาเต็มตัวค่ะ เพี้ยนmbpt
*** ปิดโหวต วันที่ 05 ตุลาคม พ.ศ.2563 เวลา 14:28:33 น.
1. เชียร์คู่ไหนกันคะในละครวาสนารัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่