เพิ่มรูปภาพเข้าไปแต่งในแอพ Lightroomไม่ได้🥺 ใช้ไอโฟน11ค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากจะสอบถามคือตอนนี้ใช้ไอโฟน11ค่ะ แล้วได้ทำการรีเซ็ทเครื่องไปแล้วก็เข้าไปใช้แอพ lightroom  แต่กดเพิ่มภาพจากมวลฟิล์มไป1รูป มันขึ้นว่าไม่สามารถนำเข้า1ภาพถ่าย ลองกดเข้าหลายๆรูป ก็ไม่ขึ้นรูปให้เบยค่ะ ทำไงดีค่ะ ลองใช้แอพอื่นแต่งแล้ว แต่ไม่มีตัวไหนถูกใจเท่าlightroomเลยค่ะ 🥺

แสดงความคิดเห็น
Preview