ไม่ได้รับเงินยูทูป ได้รับใบแจ้งว่าโอนเงินให้แล้ว วันที่ 21 ก.ย. 2020 วันนี้ 29 ก.ย. ยังไม่ได้รับเงิน ต้องทำไง

สอบถามค่ะ  ใครกำลังทำยูทูปอยู่  พอดีพึ่งสร้างรายได้เดือนแรก  กรอกทุกอย่างครบถ้วน
มีอีเมลแจ้งมาว่าทาง  google  Adsense  ได้โอนเงินเข้าบัญชีที่เราแจ้งแล้ว
เข้าไปเช็คใน  Adsense   ก็ได้รับใบเสร็จแล้วค่ะ  โอนเข้าตั้งแต่  21  ก.ย. 2020  
วันนี้วันที่  29  ก.ย. เงินยังไม่เข้าเลย  โทรสอบถามธนาคารบอกว่าไม่มีเงินโอนเข้าจากต่างประเทศ
แบบนี้ต้องทำยังไงค่ะ  มีช่องทางไหนสามารถทำให้ได้เงินมั้ยค่ะ  ช่วยแนะนำหน่อย
ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่