ขอถามผญครับ อะไรที่ทำให้คุณคิดว่าคุณกำลังโดนจีบครับ

ผมมีรุ่นน้องคนนึงหน้าตาพอใช้ได้ เราก็ติดต่อกันมาสักระยะนึง ก็คือติดต่อกันในเฟสกับไอจี ส่วนมากเเทบจะ80% คือคุยเรื่องการเมือง ที่เหลือก็คือเรื่องทั่วไปผมไม่เคยชวนคุยเเนวชู้สาวเลย เเค่หยอดหวานๆยังไม่เคย เวลาน้องเขามาบ้านเจอกันผมก็ไม่ได้เเสดงอาการอะไรว่าชอบเลยด้วยซ้ำ การกระทำของผมคือชัดเจนกับสถาระเเละมาตรฐานคือเท่ากันทุกคน ผมตัดสายทิ้งประจำเวลาเขาโทรมาตอนผมเล่นเกม เเชทบางทีข้ามวันกว่าจะตอบ เเต่น้องเขากับผมมักจะเเท็คหากันในเฟส เเค่เฉพาะเรื่องการเมืองเท่านั้น ส่วนมากน้องเขาจะนอนกลางวัน ส่วนผมบางครั้งก็นอนดึกเกือบเช้า เวลามีปัญหาอะไรสิ่งที่ผมนึกถึงน้องเขาเเค่เพราะมีเเค่เขาที่ยังไม่นอน ส่วนมากก็เรื่องเเปลภาษา หรือชวนคุยอะไรจุกจิกนิดๆหน่อยๆที่ไม่ใช่เชิงจีบเลย มาคราวนี้เหมือนเขาถามผมว่าจะจีบหรอ บางทีเวลาทักก็ถามผมว่าอยากหาเรื่องคุยหรอ ท่าทีเขาก็เปลี่ยนไปคืออาการมันชัดเจนมาก ให้อารมณ์เหมือนตัวเองโดนผญตามตื้อตามจีบ เเล้วตัวเองพยายามรักษาระยะห่าง เขาหาว่าผมไปจีบเขา เข้าใจผิดไปเองผมก็ไม่ได้โกรธหรอกเรื่องเเบบนี้ผมเข้าใจได้ เเต่มันน่าโกรธตรงที่ทำเหมือนผมเป็นตัวประหลาด ทำเป็นรักษาระยะห่างกับผม ทั้งๆที่ผมยังไม่เคยทำไรให้เลย เขาเเค่คิดว่าเขาสวยเเล้วผู้ชายหน้าห่วยๆเเบบผมจะต้องชอบเขาเเน่ เขาสำคัญตัวผิดไปเอง ทั้งๆที่ผมไม่เคยหยอด ไม่เคยเเอบมอง ไม่เคยบริการอะไรทั้งนั้น ผมเป็นคนชัดเจนกับความรู้สึกตัวเองมากๆน้องเขารู้จักผมมา 8ปีเรื่องเเบบนี้ผมคิดว่าเขาคงจะรู้เเล้ว เเฟนเก่าผม ผมชอบก็เเสดงให้เขาเห็นเลยว่าเขาพิเศษ ผมไม่ได้หล่อมั่นขนาดนั้นถึงกับต้องมาตั้งกระทู้นะครับ  เเต่ผมไม่เข้าใจว่าอะไรทำให้เขาคิดว่าผมกำลังจีบ เเล้วทำเหมือนผมเป็นตัวประหลาดไป หรือว่ามีการกระทำอย่างอื่นที่ผมไม่รู้ตัวเขาให้เขาคิดเเบบนั้นครับ ขอถามผู้หญิงด้วยกัน อะไรที่ทำให้คุณคิดว่าตัวเองกำลังโดนจีบครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่