อยากมีเซ็กซ์​แต่ไม่มีแฟน ทำยังไงดี(ซีเรียส)​

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือสำหรับคนที่เข้ามาเจอแล้วอาจจะเอ๊ะ นังนี่มันเง่นไรขนาดนั้น55555 แต่ป่าวเลยจริงๆเราอยากศึก​ษาเรื่องนี้อย่างจริงจังด้วยซ้ำ เลยอยากให้ทุกคนที่จะเข้ามาตอบคำถามเรานะคะ ว่าอันนี้เราขอจริงจังกันจริงๆเอาไว้เป็นวิทยาทาน​สำหรับผู้หญิงคนอื่นๆที่อยากลองเหมือนกับเรา 

เรื่องนี้มันเริ่มจากที่แฮชแท็กเรื่อง sex workerค่ะ ส่วนใหญ่ในแท็กนั้นที่เราเจอคือจะเป็นผู้หญิงสักส่วนใหญ่(สำหรับเรา)​เลยอยากรู้ด้วยส่วนหนึ่งว่ามีผู้ชายบ้างมั้ย แล้วหา/ทำกันยังไง?
เราเคยฟังจากเพื่อนผช.มาบ้างนะคะว่าจะมีเพื่อน/รุ่นพี่พาไปในที่ต่างๆตามสถานที่คุ้นหูกัน เราก็มาคิดว่าแล้วอย่างผู้หญิงล่ะ ถ้าเขาอยากมีอยากเริ่มจะทำยังไงดี
คำถามของเราก็มีเท่านี้แหละคะอาจจะงงๆการพิมพ์​ไปบ้าง อย่าถือสา​เลยนะคะ555555
ปล.เสริมค่ะะะะ ถ้าผญ.จะซื้ิผญ. ด้วยกันนี่จะมีมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่